Thông số kỹ thuật máy chà sàn liên hợp IPC CT40 C50
| Danh mục | Máy chà sàn |
| Loại máy | Máy chà sàn liên hợp |
| Thương hiệu | Máy chà sàn IPC |
| Mã sản phẩm | CT40 C50 |
| Công suất motor chà | 550W |
| Công suất motor hút | 480W |
| Điện áp | 220V – 50Hz |
| Độ rộng bàn chà | 500 mm |
| Áp lực bàn chải | 27 kg |
| Độ rộng gạt nước | 815 mm |
| Dung tích thùng chứa nước bẩn | 50 lít |
| Dung tích thùng chứa nước sạch | 40 lít |
| Hiệu quả làm sạch | 1750 m2/h |
| Tốc độ di chuyển | 3.5 km/h |
| Kích thước | 1190 x 685 x 1018mm |
| Trọng lượng | 68 kg |
| Xuất xứ | Italy |

